FAQs

Shin kai kamfani ne na kasuwanci zalla ko kamfani mai masana'anta?

Mu ne ainihin ƙwararrun injunan kayan kwalliya, wanda ke da ƙungiyar samarwa, ƙungiyar R&D, ƙarfin tallace-tallace da ƙungiyar sabis na siyarwa.

Ina masana'antar ku take?

Kamfaninmu yana cikin Suzhou, birni mai saurin ci gaba wanda ke da lakabin "lambun baya na Shanghai".Idan lokacinku yana samuwa, kuna maraba da ku zuwa China don ziyartar masana'antar mu!

Kuna da wani garanti?

Ee, muna da.An ba da garanti na shekara guda akan na'ura mai masaukin baki.Garanti na musanyawa na watanni uku kyauta don hannaye, shugabannin jiyya, da sassa.

Idan wasu matsalolin inganci sun faru a lokacin garanti fa?

Ƙwararrun masu goyan bayan fasahar mu na iya samar da software na sabuntawa kyauta a kowane wata 3 ~ 6.don ayyukanku na kan lokaci.Kuna iya samun taimakon da kuke buƙata cikin lokaci ta tarho, kyamarar gidan yanar gizo, taɗi ta kan layi (Google talk, Facebook, Skype).Da fatan za a tuntuɓe mu da zarar injin ya sami matsala.Za a bayar da mafi kyawun sabis.

Wane takaddun shaida kuke da shi?

Duk injinan mu suna da takaddun CE wanda ke tabbatar da inganci da aminci.Injin mu suna ƙarƙashin kulawa mai inganci don tabbatar da inganci mafi girma.

Menene zan yi idan ban san yadda ake amfani da injin ba?

Muna da bidiyo na aiki da littafin mai amfani don tunani.

Menene kunshin?

Kunshin kumfa, Kunshin akwatin Aluminum, ko azaman buƙatun abokin ciniki.

Yaya batun jigilar kaya?

Kunshin kumfa, Kunshin akwatin Aluminum, ko azaman buƙatun abokin ciniki.

Za mu iya buga Logo na a kan samfuran?

Ee, muna goyan bayan OEM.Ƙara sunan shagon ku, Logo

Wane harshe software ke tallafawa?

Muna tallafawa yaruka da yawa

Za mu iya keɓance tsarin software?

Ee, muna ba da sabis na OEM&ODM

ANA SON AIKI DA MU?


Please enter your inquiry details such as product name, model no., quantity, etc. If possible, please contact us online, thank you.

Samu Cikakken Farashi